โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาและกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ขอแสดงความยินดีแก่ นางสาวพิชญธิดา เกตุสกุล ม.5 ห้อง 652
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาและกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ขอแสดงความยินดีแก่ นางสาวพิชญธิดา เกตุสกุล ม.5 ห้อง 652 ตัวแทนนักกีฬาจากโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาระหว่างโรงเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ระหว่างวันที่ 11-14 กันยายน 2566 ณ ศูนย์ฝึกกีฬายิมนาสติก สมาคมยิมนาสติกแห่งประเทศไทย ได้รับถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม ปี ๒๕๖๖
![01](/website/images/2566_gallery/660923-gynsport/01.jpg)