โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ขอแสดงความยินดีแก่ น.ส.นันท์นภัส ลำธารทอง
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ขอแสดงความยินดีแก่ น.ส.นันท์นภัส ลำธารทอง ชั้น ม.6 ห้อง 229 นักเรียนความสามารถพิเศษด้านกีฬา
ได้รับรางวัลเหรียญทองแดง ประเภททีมหญิง การแข่งขันกีฬาซอฟท์เทนนิส ในการแข่งขันกีฬาซีเกมส์ครั้งที่ 32 ณ ประเทศกัมพูชา
![20230523 sport](/website/images/2566_gallery/660523/20230523-sport.jpg)